Ion Chromatograph Mai ɗaukar nauyi Ya dace da Laboratory da Gano Mahalli da yawa akan rukunin yanar gizo

Takaitaccen Bayani:

chromatograph ion mai ɗaukuwa kayan aiki ne mai ɗaukuwa wanda ya dace da dakin gwaje-gwaje da gano wurare da yawa na kan layi.Karami ne a girmansa da nauyi.An gyara jiki duka a cikin akwatin rigakafi guda uku (mai hana ruwa, lalata da ƙura) don ɗaukar sauƙi;Tsarin rarraba ruwa da wutar lantarki zai iya hana da'irar lalacewa ta yadda ya kamata saboda yatsan yatsa na eluent, kuma yana inganta aminci da amincin kayan aiki;Ma'anar samar da wutar lantarki marar katsewa zai iya tabbatar da cewa kayan aikin ba zai damu da ƙarfin baturi ba kuma ya ba abokan ciniki ƙwarewar amfani na ƙarshe.Wannan kayan aikin, haɗe tare da aikin fasaha na Shinelab wanda Shenghan ya haɓaka, ba kawai zai iya gwada ikon sarrafawa na sassa daban-daban na kayan aikin ba, har ma yana da aikin sarrafa bayanai mai ƙarfi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Karin bayanai

m1677821117

1. Kasance iya daidaitawa zuwa yanayin aikace-aikacen da yawa;
2. Tsarin rarraba ruwa da wutar lantarki zai iya hana da'ira lalacewa ta yadda ya kamata saboda zubar ruwan wanka;
3. Ma'anar samar da wutar lantarki ba tare da katsewa ba yana ba da damar kayan aiki don maye gurbin baturin jiran aiki ba tare da gazawar wutar lantarki a lokacin aiki ba, wanda zai iya tabbatar da cewa kayan aiki ba su da damuwa da ƙarfin baturi;
4. Rukunin aikin harshe na bayanai na iya gane sarrafa kayan aiki, samun bayanai da sarrafa bayanai a ƙarƙashin wannan mu'amala, kuma an tabbatar da amincin bayanan.Hakanan ana iya zaɓar firinta na Bluetooth don buga rahoton akan rukunin yanar gizon;
5. Na'urar tana sanye da linzamin kwamfuta da maɓalli na Bluetooth a matsayin ma'auni, wanda ya dace da masu amfani don amfani;
6. Ana iya sanye shi da janareta mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto don gane elution gradient, ko mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto;
7. Zane-zanen samfurin inhalation: yana iya rage gurbatar yanayi da tashar allura ta gargajiya ke haifarwa da rashin kammala tsaftace sirinji, da kuma rage adadin sirinji.Masu amfani ba sa buƙatar ɗaukar adadi mai yawa na sirinji zuwa rukunin yanar gizon, rage ƙirƙira sharar gwaji, da bin ra'ayin kimiyyar kore.


  • Na baya:
  • Na gaba: