Maganin kashe qwari

 • Glyphosate

  Glyphosate

  An fahimci cewa gishirin glyphosate mai ƙarancin ƙarewa a kasuwa yawanci ana nunawa a matsayin babban gishiri na glyphosate, wanda mutane za su iya samun riba mai yawa daga gare ta kuma suna damun yanayin kasuwa na shirye-shiryen glyphosate. Ɗaukar 30% glyphosate bayani a matsayin misali, 33% gl...
  Kara karantawa
 • Aikace-aikacen ion Chromatography a cikin Masana'antar Magungunan Kwari

  Aikace-aikacen ion Chromatography a cikin Masana'antar Magungunan Kwari

  Ruwan saman ƙasa gabaɗaya yana da tsafta.Bayan mintuna 30 na hazo na dabi'a, ɗaukar ɓangaren da ba ruwan sama na saman Layer don bincike.Idan akwai abubuwa da yawa da aka dakatar a cikin samfurin ruwa ko kuma launi ya fi duhu, sai a yi shi ta hanyar centrifugation, fi ...
  Kara karantawa